ทีเด็ดมวยวันนี้

ทีเด็ดมวยไทย

        จากประสบการณ์เซียนมวยที่คลุกคลี่อยู่ในวงการมวยกว่า 20 ปีความรู้ความสามารถมากมายรวบรวมข้อมูลการขึ้นชกของนักมวยสถิติต่างๆ ทีเด็ดมวยเป็นการคาดเดาเชิงสถิติ วิเคราะห์มวย ราคามวย เช็คตารางมวยรายวัน รวมเซียนมวยทั่วเมืองไทยไว้ที่นี่ การแจกมวยที่แม่นๆ เล่นมันๆ ได้เงินง่ายๆทุกวัน ทรรศนะคติมวยแต่ละคู่ รวมเซียนที่คอยแจกคู่มวยหมุนเวียนสลับแจกมวยทุกวันฟรี

วันอาทิตย์ 8 ธันวาคม 2562

ศึกมวยดีวิถีไทย

18.30

พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล

พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล

Vs

ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม

18.30

เมืองทรัพย์ เอ็นนี่มวยไทย

Vs
วันชนะ ส.พงษ์อมร

วันชนะ ส.พงษ์อมร

18.30

โจ๊กเกอร์ แป๊ะสายสี่

Vs

กรุงไทย ทีเด็ด 99

18.30

เมาคลี เพชรสี่หมื่น

เมาคลี เพชรสี่หมื่น

Vs

กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์

18.30

โรโบค็อป ยุทธทุ่งลุง

โรโบค็อป ยุทธทุ่งลุง

Vs

งาเทา ป.วราลักษณ์

18.30

เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น

Vss

สลาตัน โตโยต้าระยอง

วันอาทิตย์ 8 ธันวาคม 2562

ศึกมวยดีวิถีไทย

12.30

บอซูลู ศูนย์กีฬาห้วยต้ม

บอซูลู ศูนย์กีฬาห้วยต้ม

ชนะน็อคยก2

Add Your Heading Text Here

12.30

ซีต้า ช.โชคอำนวย

ซีต้า ช.โชคอำนวย

ชนะคะแนน

บินลาดิน ศักดิ์ชาตรี

12.30

คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป

ชนะน็อคยก4

อเล็กซ์ เพชรรุ่งเรือง

13.30

เด่นสุรินทร์ ป.เชิดชัย

เด่นสุรินทร์ ป.เชิดชัย

แพ้คะแนน

เพชรไท เกียรติเทวฤทธิ์

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

18.20

เข็มเหล็กกล้า ปุ๋ยปลานิลทอง

แพ้คะแนน

ไก่ชน ยิ่งเจริญฟาร์ม

18.20

เพชรดำ ศิษย์ครูไทย

เพชรดำ ศิษย์ครูไทย

Vs
จอมโหด ป.เชิดชัย

จอมโหด ป.เชิดชัย

18.20

ชาลาวัน หยกขาวแสนชัยยิม

Vs
ตี๋ใหญ่ ทีเด็ด 99

ตี๋ใหญ่ ทีเด็ด 99

18.20

บุญชนะ นายกเอท่าศาลา

บุญชนะ นายกเอท่าศาลา

Vs

ยอดเพชร แป๋งกองปราบ

วันเสาร์ 7 ธันวาคม 2562

ศึกจ้าวมวยไทย

12.15

เดชฝั่งโขง จอห์นเอ.เอ็ม.เอ

เดชฝั่งโขง จอห์นเอ.เอ็ม.เอ

แพ้คะแนน
ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประพล

ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประพล

12.15

เพชรสมหวัง ฉ.อจล.บุญ

เพชรสมหวัง ฉ.อจล.บุญ

ชนะคะแนน
มานะชัย โอ๋บางนา

มานะชัย โอ๋บางนา

12.15

เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี

เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี

น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้

น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้

12.15

วุฒิเดช ทีเด็ด 99

วุฒิเดช ทีเด็ด 99

ชนะคะแนน
วิษณุพร ยุ้ยการช่าง

วิษณุพร ยุ้ยการช่าง

มวยไทย 7 สี

14.15

จิ้งหรีดทอง ปุ๋ยปลานิลทอง

จิ้งหรีดทอง ปุ๋ยปลานิลทอง

ชนะคะแนน

เพชรพลังชัย ส.พจน์กิจชัย

14.45

เมืองลพ ส.สละชีพ

แพ้คะแนน

แดนพิชิต พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม

15.15

โล่เงิน ดาบรันสารคาม

โล่เงิน ดาบรันสารคาม

ชนะน็อคยก4
เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง

เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง

15.45

กล้าศึก เพชรจินดา

กล้าศึก เพชรจินดา

ชนะน็อคยก4
ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล

ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล

ศึกมวยไทยลุมพินี TKO

16.00

บักโจ้ พุ่มพันธุ์ม่วง

ชนะคะแนน
เพชรภูกระดึง ศิษย์เรด้า

เพชรภูกระดึง ศิษย์เรด้า

16.30

คูโบต้า ลูกมะขามหวาน

คูโบต้า ลูกมะขามหวาน

เพชรอ่าวไทย พิทักษ์ทางหลวง

เพชรอ่าวไทย พิทักษ์ทางหลวง

17.30

จักรดาว วิษณุกลการ

จักรดาว วิษณุกลการ

แพ้คะแนน
เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี

เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร

19.00

ต้นกล้า เสือเก้ามวยไทย

แพ้คะแนน
เพชรสมาน ส.สมานการ์เม้นท์

เพชรสังวาลย์ ส.สมานการ์เม้นท์

19.30

เพรียวพันธ์ ว.วังพรม

เพรียวพันธ์ ว.วังพรม

ชนะน็อคยก2
เพชรทองคำ บางกอกอะไหล่ยนต์

เพชรทองคำ บางกอกอะไหล่ยนต์

20.00

เพชรอัศวิน ม.รัตนบัณฑิต

เพชรอัศวิน ม.รัตนบัณฑิต

ชนะน็อคยก4
แสงพิชิต ทีเอ็นมวยไทย

แสงพิชิต ทีเอ็นมวยไทย

ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกียรติเพชร

วันศุกร์ 6 ธันวาคม 2562

18.30

เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์

เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์

แพ้คะแนน

โผน พรัญชัย

18.30

ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญ

ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญ

แพ้คะแนน

เพชร สวรรค์สร้างมัญจา

18.30

เขี้ยว พรัญชัย

แพ้คะแนน

เพชรรุ่งเรือง อ๊อดตึกแดง

18.30

เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว

เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว

แพ้คะแนน

เพชรภูไท ศิษย์สารวัตรเสือ

เพชรภูไท ศิษย์สารวัตรเสือ

18.30

ปืนกล ไดมอนด์ 98

ปืนกล ไดมอนด์ 98

ชนะน็อคยก 2

คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ

คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ

18.30

รณชัย ต.รามอินทรา

รณชัย ต.รามอินทรา

ชนะคะแนน

เพชรเมืองศรี อ๊อดตึกแดง

18.30

ชูเจริญ ดาบรันสารคาม

ชนะคะแนน

ราฟฟี่ สิงห์ป่าตอง

ราฟฟี่ สิงห์ป่าตอง

18.30

สิงหาเล็ก ส.โชคมีชัย

สิงหาเล็ก ส.โชคมีชัย

แพ้คะแนน

รักษ์ เอราวัณ

ศึกวันมิตรชัย

วันพฤหัสบดี 5 ธันวาคม 2562

18.30

ดอกไม้ริมทาง สันติอุบล

แพ้คะแนน

ฉลามดำ

ฉลามดำ เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่

18.30

กุมารทอง

กุมารทอง สันติอุบล

แพ้น็อคยก 2

วัชรพล

วัชรพล มีนะโยธิน

18.30

แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์

ชนะคะแนน

ศรีเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย

18.30

เดชเพชร

เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร

แพ้คะแนน

โฟร์วิล

เทพมังกร เพชรพชรอะคาเดมี่

18.30

หนองหานเล็ก เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่

หนองหานเล็ก เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่

ชนะคะแนน

พนมกร ส.จ.แบงค์บางปะอิน

18.30

สั่งฟ้า

สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิมส์

แพ้คะแนน

แพรวพราว มวยเด็ด 789

18.30

สะท้านเมืองเล็ก

สะท้านเมืองเล็ก เพชรยินดีอะคาเดมี่

ชนะน็อคยก 4

อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา